12A3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot 27541243086658Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot 35031243086656Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot 37691243086655Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot 87451243086639Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot 89451243086637Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot 28141243086647Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot 66811243086642Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot 33531243086645Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot 56491243086648

Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Admin
» Admin«
» Admin«
Admin

Tên: : Hà Minh Thanh
Điểm Hành Động : 475
Ngày Sinh : 25/05/1991
» Admin«

Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot Vide
Bài gửiTiêu đề: Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot   Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 8:08 am

Tương lai, hẳn đó là điều mà tất cả chúng ta đều quan tâm và muốn biết đến. Nhưng làm sao để biết được tương lai chúng ta sẽ như thế nào? Bài viết dưới đây sẽ giới thiệu đến bạn những trang web ngộ nghĩnh để có cái nhìn lướt qua về tương lai của bạn.
Cuộc sống như là một con đường mà mỗi con người chúng ta đều phải bước qua, và tương lai nằm ở phía con đường phía trước. Bạn sẽ ở đâu trong 5, 10, 20 hoặc 30 năm nữa? Bạn sẽ làm gì? Bạn sẽ trông như thế nào và bạn nghĩ gì về quá khứ?

Quả thật không có cách nào để giải đáp những câu hỏi trên. Chúng ta chỉ có thể đoán xem tương lai sẽ như thế nào. Dưới đây sẽ là những trang web vui nhộn, có thể giúp bạn biết thêm về tương lai của mình.
30 30 30

Lưu ý: Những trang web này chỉ mang tính chất thư giãn nên những gì nó dự đoán hẳn rằng sẽ không chính xác. Do vậy, hãy cùng xem và hãy cùng thư giãn, thay vì lo lắng vì những gì nó mang đến cho bạn.

Chat với... thượng đế:
link: http://www.titane.ca/concordia/dfar251/igod/main.html
Nếu tất cả những điều nêu trên chưa đủ làm bạn cảm thấy thư giãn, vậy thì hãy thử tán gẫu với... thượng đế. Hãy ghé thăm igod, nhấn Enter, chọn giao diện và cuối cùng là diện kiến thượng đế. Hãy đặt ra những câu hỏi và nhận được những câu trả lời thực sự vui nhộn và ngộ nghĩnh.

Mặc dù chỉ là một cổ máy tự động, nhưng những lời đối thoại của “thượng đế” sẽ thực sự làm bạn thích thú và thuyết phục. Thậm chí, nếu ở những lần chat khác nhau mà bạn đạt những câu hỏi giống nhau, bạn sẽ nhận được những câu trả lời khác nhau.

Dự đoán dung nhan của bạn trong tương lai:
link: http://morph.cs.st-andrews.ac.uk//Transformer/
Hẳn bạn sẽ luôn thắc mắc rằng “nhan sắc” của mình sẽ trông như thế nào khi già đi? Face Transformer sẽ mang câu trả lời đến cho bạn. Những gì bạn cần làm là tìm 1 bức ảnh của mình, upload lên trang web, chọn giới tính của nhân vật trong ảnh, độ tuổi và màu da, cuối cùng nhấn vào nút Submit.
Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot Future-1
Sau khi hình ảnh đã được upload lên trang web, nhấn Next để bắt đầu. Bây giờ bạn sẽ điều chỉnh 3 hình tròn trên hình ảnh vào 3 vị trí: 2 đôi mắt và miệng. (Như hình dưới). Tiếp tục nhấn vào nút Next.
Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot Future-2
Bây giờ, chọn 1 lựa chọn về độ tuổi ở danh sách để bắt đầu biến đổi chân dung. Nếu thấy phù hợp, nhấn Save để lưu hình ảnh hoặc nhấn Back để chọn 1 sự thay đổi khác phù hợp hơn
Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot Future-3

Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot Ví dụ ở đây, hình ảnh chàng diễn viên điển trai Leonardo DiCaprio đã được biến đổi để trở thành... 1 ông già. Trông cũng khá hợp

*Tính toán ngày bạn sẽ... chết:
link:http://www.deathclock.com/
Ngày nào bạn sẽ chết? Đó hẳn cũng là câu hỏi mà nhiều người trong chúng ta thắc mắc. Hãy thử dùng Death Clock để kiểm tra xem sao.
Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot Future-5
Những gì bạn cần làm là điền đầy đủ thông tin của mình, và dựa vào những thông tin đó, Deatch Clock sẽ tính toán và đưa ra kết quả chính là... thời gian bạn sẽ lìa đời cùng với đồng hồ đếm ngược đến khoảnh khắc đó. Một điều chúng ta dễ nhận thấy là những ai với lựa chọn có hút thuốc và độ BMI (chỉ số khối cơ thể) vượt quá mức cho phép thì sẽ “chết sớm” hơn những người không hút thuốc vào có chỉ số BMI phù hợp. Nếu không biết chỉ số BMI của mình là bao nhiêu, bạn có thể sử dụng bảng tính BMI được Death Clock cung cấp ở bên dưới.

Và dĩ nhiên, đây chỉ là hình thức mang tính giải trí, do vậy, bạn không cần phải bận tâm hay lo lắng về nó nếu chẳng may Death Clock lại hiển thị rằng chỉ còn vài năm nữa là... “đến lượt bạn”. Sau khi tính ra thời điểm “chết” của bạn, Death Clock còn cung cấp cho bạn cách thức để kéo dài thời điểm “chết” bằng những lời khuyên về sức khỏe và cách sống. Chỉ cần nhấn vào nút Delay your Date of Death ở bảng kết quả.
Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot Future-6
http://12a3.heavenforum.com
ChanKe
Vip of sever, vip of Dung
ChanKe

Tên: : Nguyễn Nguyên Khôi
Điểm Hành Động : 162
Ngày Sinh : 03/07/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot   Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 8:37 am

Ui em iu sinh cho tao 1 đưa kon trai tụi mày ạ
Thằng bé thật may mắn khi đc thừa hưởng những nét đẹp từ bố mẹ nó
hô hô
ti_ca_si
School Idol
School Idol

Tên: : Trần Thị Huỳnh Tiên
Điểm Hành Động : 210
Ngày Sinh : 06/12/1991
School Idol

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot   Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 5:33 pm

sao Khoi laj noi cho moj ng bik zay na Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot 467229 Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot 467229 Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot 467229 Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot 467229
ChanKe
ChanKe

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot   Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 7:12 pm

Ôi em Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot 928423
Admin
» Admin«
» Admin«
Admin

Tên: : Hà Minh Thanh
Điểm Hành Động : 475
Ngày Sinh : 25/05/1991
» Admin«

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot   Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 8:06 pm

công nhận là nhìn thằng con trai mày mất dạy vãi...
y chang mày khôi

30 30 30
http://12a3.heavenforum.com
_¶hᶠ§ü ßØ'ŋg +)êm_
» Superman Of 4rum «
» Superman Of 4rum «
_¶hᶠ§ü ßØ'ŋg +)êm_

Tên: : Bùi Minh Đức
Điểm Hành Động : 434
Ngày Sinh : 15/12/1991
Humor : ducpr0
» Superman Of 4rum «

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot   Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 8:48 pm

Admin đã viết:
công nhận là nhìn thằng con trai mày mất dạy vãi...
y chang mày khôi

30 30 30
ô yes, đồng ý zdớj Thankoj lol! lol! lol!
ChanKe
ChanKe

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot   Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 9:09 pm

Em ơi con giống em lắm Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot 28154
tynhon_1991
»Thành Viên Tích Cực«
»Thành Viên Tích Cực«
tynhon_1991

Tên: : Vũ Văn Quyền
Điểm Hành Động : 97
Ngày Sinh : 28/01/1991
Humor : ty nhoc xi trum
»Thành Viên Tích Cực«

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot   Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot Icon_minitimeMon Aug 17, 2009 8:46 pm

ê ê mọi người cho hỏi nha. con thằng khôi là thằng nào thế, mà thằng khôi có con với đứa nào lớp mình thế nhỉ ???
không biết nó có kute ko, pà con post hình của nó lên nha
_¶hᶠ§ü ßØ'ŋg +)êm_
» Superman Of 4rum «
» Superman Of 4rum «
_¶hᶠ§ü ßØ'ŋg +)êm_

Tên: : Bùi Minh Đức
Điểm Hành Động : 434
Ngày Sinh : 15/12/1991
Humor : ducpr0
» Superman Of 4rum «

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot   Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot Icon_minitimeThu Aug 20, 2009 2:00 pm

Có đâu mì post Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot 564990 tòan SPAM vãj thật, màj mún có kon đến thế àk Khôj ?
ChungVip
Thành Viên IT hội
Thành Viên IT hội
ChungVip

Tên: : Lê Tiến Chung
Điểm Hành Động : 525
Ngày Sinh : 04/04/1991
Humor : Immortal
Thành Viên IT hội

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot   Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot Icon_minitimeFri Aug 21, 2009 1:23 pm

tao cũng nghi wá Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot 44957 Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot 44957
ti_ca_si
School Idol
School Idol

Tên: : Trần Thị Huỳnh Tiên
Điểm Hành Động : 210
Ngày Sinh : 06/12/1991
School Idol

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot   Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot Icon_minitimeFri Aug 21, 2009 4:06 pm

ChanKe đã viết:
Em ơi con giống em lắm Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot 28154
I love you I love you I love you
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot   Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot Icon_minitime

Nhìn trước tương lai của mình từ những trang web vui nhộn..Hot hot

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang